Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ

4 posters

Go down

สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ Empty สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  FaithFully Mon Mar 07, 2011 8:40 pm

สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ

เข้ามาแชร์กัน ของเราทำพอร์ทบางๆ(มาก) กับเตรียมใจ ไปตอบคำถาม > < สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ 912698 สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ 246290
FaithFully
FaithFully

ขึ้นไปข้างบน Go down

สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ Empty Re: สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  mangy Mon Mar 07, 2011 10:12 pm

กิน เที่ยว เล่น นอน

พอดไม่ทำ มันน้อยเกิน

เอาตัวและหัวใจไปพอ 555+

mangy

สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ Empty Re: สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  FaithFully Mon Mar 07, 2011 10:17 pm

กด Like ข้างบน สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ 364319 สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ 364319
FaithFully
FaithFully

ตั้งหัวข้อ  TAM Tue Mar 08, 2011 7:04 am

ทำตัวหน้าตาดี เดินเข้าไปหาอาจารย์ ยิ้มสวยๆ แบบสวยสวย

ยิ้มเข้าไว้ ครองโลก

แล้วก็ แสดงความเป็นคนปกติให้อาจารย์ท่าน ก็ OK แล้วน้อง ...............ปิ๊ง!

แต่พี่ก็ บ้าๆ บอๆ นิดหน่อย ทั้งๆ จริงๆ แล้วเป็นเด็กหน้าตาดี กริามารยาทเรียบร้อยดังผ้าสีขาวสะอาดพับไว้

*TAM ก็แค่เดินหน้าตาดี เข้าสัมภาษณ์เมื่อ 3 ปีที่แล้วอย่างงามงด ก็เท่านั้น

TAM

ตั้งหัวข้อ  Tippy Thip Tue Mar 08, 2011 1:24 pm

เราใช้พอร์ทเก่า

ตอนนี้ก็กินๆ นอนๆ เล่นๆ

แล้วก็ว่าจะไปเช้าจ้า เป็นคนเกือนสุดท้ายมา 2 วันละ อยากเป็นคนต้นๆ บ้าง สอบสัมภาษณ์ เพื่อนๆ เตรียมตัวกันอย่างไรบ้างครับ 252952

Tippy Thip

ขึ้นไปข้างบน