Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

วันนี้ทำกิจกรรมกันรู้สึกอย่างไรบ้างครับ

2 posters

Go down

วันนี้ทำกิจกรรมกันรู้สึกอย่างไรบ้างครับ Empty วันนี้ทำกิจกรรมกันรู้สึกอย่างไรบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  tongkub Sat Apr 02, 2011 6:56 pm

ตัวผมเองก็สนุกดีนะครับ แต่พี่ๆนี่เต้นเพลงเยอะจริงๆ นับถือเลย จำ่ท่าเต้นกันได้ทุกคนเลยด้วย สุดยอดมากๆครับ

tongkub

ขึ้นไปข้างบน Go down

วันนี้ทำกิจกรรมกันรู้สึกอย่างไรบ้างครับ Empty Re: วันนี้ทำกิจกรรมกันรู้สึกอย่างไรบ้างครับ

ตั้งหัวข้อ  mangy Sun Apr 03, 2011 5:56 pm

อืมม เกิดอาการงง และสับสนจนเกิบกลับบ้านไม่ถูก - -.

กำลังคิดว่าเอ่อตกลงว่ามีเพื่อนกี่คนกันแน่

ที่สำคัญสนุกมั๊กๆเลยฮาฟ วันนี้ทำกิจกรรมกันรู้สึกอย่างไรบ้างครับ 77786

mangy

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน