Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ :)

Go down

ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ :) Empty ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ :)

ตั้งหัวข้อ  Verwalter TP Wed Mar 02, 2011 2:46 pm

ก่อนอื่นก็ต้องบอกว่า ขอแสดงความยินดีกับน้องๆทุกคนนะ :)
ในช่วงนี้ ก็จะมีการสัมภาษณ์ ตรวจร่างกาย จิตวิทยา ฯลฯ มากมาย
พี่ๆส่วนหนึ่งก็จะแวะเวียนไปเยี่ยมเยียนด้วยนะครับ

ในช่วงนี้ก็อยากให้เข้ามาเช็คที่บอร์ดนี้บ่อยๆหน่อย
ถ้ามีอะไรที่ต้องประกาศพี่ก็จะประกาศในนี้นะครับ

หากมีข้อสงสัย ต้องการถามก็โพสถามได้เลย
เดี๋ยวมีคนมาจัดการตอบให้

มีความสุขในช่วงปิดเทอมนี้นะคร้าบบบบบบ

Verwalter TP
Verwalter TP
Administrator
Administrator

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน